ตามหามังงะวายญี่ปุ่น พระเอกเป็นโอตาคุ นายเอกเป็นคนส่งของพัสดุ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อค่ะ พระเอกเป็นโอตะ สั่งของมาแล้วนายเอกมาส่งของ พอคุยกันถูกคอพระเอกก็ชวนนายเอกเข้าบ้าน พระเอกชวนดูหนังxหรือการ์ตูนxนี่แหละ ทั้ง2คนก็มีอารมณ์ 
แนวเคะกล้ามนะคะ
คือเราอ่านมานานแล้วจำได้ได้แค่นี้ เราอยากกลับไปอ่านอีกมากเลย ใครรู้ช่วยตอบหน่อยจะเป็นพระคุณมากค่ะ ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่