แอบไปเห็น พี่สาวอาบน้ำ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมมีเรื่องมาเเชร์ว่า ผมได้เผอิญไปเห็น พี่อาบน้ำเเล้ว(ไม่ได้เห็นตอนเปลือยนะครับ) ตอนนั้นเป็นช่วงผมปวดขี้ไปยืนหน้าห้องน้ำเเล้วโค้งตัวลงเเล้วดันไปเห็นปล่องที่สามารถมองลอดไปได้ ...หลังจากนั้นผมเลยไปบอกพ่อกับเเม่ว่า ที่ประตูห้องน้ำมันมีปล่องที่สามารถมองลอดไปได้นะให้หาอะไรไปปิดให้หน่อย ผมก็อธิบายไปเหมือนที่ผมพิมมาข้างต้น..เเต่ไม่ได้บอกว่าไม่ได้เห็นตอนเปลือย!! ...เเล้วผมอยากจะถามพี่ๆที่มีวุฒิภาวะว่า ถ้ามีลูกเเล้วลูกมาบอกอย่างงี้จะยังมองเขาเป็นเด็กดีเหมือนที่เคยๆมองมาไหม ปล.ผมไม่ได้มีอารมณ์กามอะไรเลยนะครับเพราะนั้นคือครอบครัวผม อยากถามพี่ๆว่าถ้าเจอเเบบนี้จะยังมองลูกน่าเกลียดไหมครับ ผมก็คิดอยู่ว่า กุจะบอกพ่อกับเเม่ไปทำไมวะ555งงตะเอง...
ผมเริ่มคิดหนักละครับ ปลอบผมทีคนในครอบครัวจะมองเราไงนิเห้อ😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่