เราขอบคนเดียวกันหรอเพื่อน!!!!😞🙃

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เรามีคนที่ชอบชอบมา4ปีละ พอมีเพื่อนสนิทเขาก็คอยมาเเซวมาพูดเล่นมา คุยกันอยู่ใกล้กันต่อหน้าเรา ก่อนหน้านี่เราคุยกับผช.คนนี้ปกติทั้งเรีองงาน สนิทกันอยู่นะ พอขึ้นม. ก็เเบบเริ่มห่างกัน บางครั้งครูให้จับกลุ่ม เพื่อนเรามันก็ชอบชวนผช.คนนั้นมารวมด้วย3คน เเล้วเหมือนเราเป็นอากาศอ่ะจะบอกว่าผช.เขาไม่เล่นด้วยนะ เเต่ก็เเบบตอนนั้นมันมีหม้านั่ง2ตัว เราก็ไม่อยากใกล้เขามาก ต่างคนต่างนิ่งใส่กันเเล้วเพื่อนำเราก็ไปนั่งตังเดียวกันเราก็นั่งคนเดียว มันยังมีหน้ามาพูดด้วยนะว่ามันมีคนทักมาบอกกูว่าอยากเป็นเเฟนมัน เรารู้เลยมันพูดเเบบเนี่ยเพื่อให้ผช.เขาหึงมันเเต่เร่ก็ได้เเค่ฟัง บางครั้งมันนั่งกัน4คน อีกคนหันหน้าออก ส่วนเราก็หันเขามัน2คนก็คุยกันเเต่ผช.เขาก็คอยมองเราบางรอบนะมีความรู้สึกเเบบนั้น เพื่อนมันชมว่าคนอะไรน่ารักจัง ซึ่งมันก็หมายถึงผช. วันนี้มันถามผช.คนนั้นว่ามันสวยไหม เขาบอกว่า สวย.....มั้ง เราควรเลิกชอบมันไหม เราเหนื่อยมาก ก่อนหน้านี้รู้เหมือนกันว่ามันก็ชอบเรานิดหนึ่งเเต่พอมีเพื่อนเราไปคุยไปยุ่ง มันก็เมินเราเเต่เหมือนเรียกร้องความสนใจอะนะ 😞🙃🙄
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่