ความซึ้ง ความดราม่า ระหว่างภาค เดรสโรซ่า และ วะโนะคุนิ

กระทู้คำถาม
ผมว่าถ้าได้อ่านรวมเล่มไม่ใช่รายสัปดาห์ผมว่าภาควะโนะสนุกแน่นอนฮะ พวกท่านคิดว่าความดาร์ค ความดราม่าระหว่าง 2 ภาคนี้ภาคไหนสุดกว่ากันฮะ จริงๆภาคเดรสโรซ่าเองก็ทำได้ดี พวกท่านคิดว่าไงฮะ
ปล.ผมร้องไห้หลังจากที่อ่านตอนล่าสุด ที่บอกว่ายาสึอิเอะ ยอมเสียสละเพื่อเดิมพันอนาคตของวะโนะคุนิ โอ้ยยย ขนาดเขียนกระทู้อยู่ยังน้ำตาไหล ทำให้มันรู้สึกซึ้งและภูมิใจในพวกลูฟี่ที่ผ่านมาจนล้มไคโดได้ตอนนี้
แสดงความคิดเห็น