ดาวพฤหัสย้ายทับดาวพฤหัสที่เป็นเกษตรเดิม 65 ยังไม่ดี ส่วนปีหน้าดาวเสาร์มาทับจันทร์พื้นดวง

กระทู้คำถาม
ลัคนาเมถุน ราศีตุลย์ครับ ปีเถาะ
พื้นดวงเดิม
เรือนกัมมะมี ดาว 5 (เกษตร) กับดาว 9
เรือนปุตตะมี ดาว 1 4 8 0 (ดาว 8 เป็นราขาโชค)
เรือนพันธุ มีดาว 6 
เรือนกดุมภะ มีดาว 7 
ลัคน์ มีดาว 3 
เรือนศุภะ มีดาว 2

ขอสอบถาม
1. เช็คทักษา ปีนี้ พฤหัสเป็นกาลิกิณีจร
เกี่ยวไหมครับ งานยังไม่ดีขึ้นเท่าที่ควร
เกิด 13 พย. 18

2. ส่วนปีหน้าดาวเสาร์จะมาทับดาวจันทร์พื้นดวงในเรือนศุภะ
ไปดูในกูเกิ้ล (ปีหน้า 66 ดาวราหูเป็นกาลีจร) บอกดวงอาจถึงฆาต จริงไหมครับ 

กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่