อยากถามความเห็นแต่ละคนน่ะค่ะ

การที่นักเรียนม.ปลายไปเที่ยวกับเพื่อนหลังเลิกเรียนดูแย่ขนาดนั้นเลยหรอคะ🥲

คือวันนี้ไปงานเทศกาลกับเพื่อนแล้วกลับประมาณ5โมง40แล้วแบบป้าก็ทักว่าไปไปไหนมา แอบหนีเที่ยวอีกแล้วใช่ไหม เราก็แบบไปเที่ยวกับเพื่อนมา เขาก็สวนกลับมาประมาณว่าเป็นนักเรียนภาษาอะไรเลิกเรียนแล้วไปเที่ยว คือแบบเราพึ่งได้ไปงานนี้แรกในรอบหลายปีที่ผ่านมาค่ะ แถมเป็นครั้งแรกที่ได้เที่ยวกับเพื่อนด้วย เพราะปกติเลิกเรียนเราจะโดนสั่งให้กลับบ้านทันทีเลยไม่ค่อยได้ออกไปไหนกับเพื่อนค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่