มีใครรู้จักการ์ตูนเรื่องนี้บ้างครับ

มันเป็นการ์ตูนภาษาอังกฤษครับ มันการ์ตูนที่มีตัวละคร 4 ตัว เข้าไปในนิทาน เข้าไปช่วยเรียงประโยคภาษาอังกฤษ ช่วยพวกไวยากรณ์ ช่วยเรื่องคำศัพท์ เป็นการ์ตูนสำหรับการเรียนรู้อะครับ ตัวละครมันจะมีคนหนึ่งเป็นหัวหน้าใส่หน้ากากสีเขียว มีคนหนึ่งเป็นเหมือนเจ้าหญิง คนหนึ่งใส่สุดสีแดง อีกคนผมจำไม่ได้555 ถ้ามีใครรู้ก็บอกผมด้วย555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่