ควรให้น้องแมวอาหารเปียกมาก-น้อย แค่ไหนค่ะ ??

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ  สมาชิกที่น่ารักทุกท่าน

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่า เพิ่งเลี้ยงน้องแมว ได้ประมาณเดือนกว่าๆ  ยังไม่ค่อยมีประสบการณ์สักเท่าไหร่  อาศัยหาความรู้โดย เปิดดูผ่านเน็ต ผ่านยูทูป ผ่านผู้ที่มีประสบการณ์เลี้ยงแมวบ้างค่ะ  อยากจะทราบ หลายๆ ความคิดเห็นเกี่ยวกับอาหารเปียกของน้องแมวหน่อยค่ะ  ตอนนี้แมวของเรา กินอาหารเปียก 2 ซองต่อวัน แมว 2 ตัว ให้เช้ากับเย็น ก็ประมาณแมว 1 ตัวคือ 1 ซอง แบ่งเช้า-เย็น  แบบนี้ได้มั๊ยค่ะ  ส่วนยี่ห้อที่ซื้อ ก็ผสมๆ กันไป ในสูตรของลูกแมว 2 เดือน - 1 ปีค่ะ //  ประมาณนี้ได้มั๊ยค่ะ ???

ขอขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกๆ ความคิดเห็นน่ะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่