หาอนิเมะ+มังะ แนว ตัวเอกเป็นผู้หญิง รวยเป็นลูกคุณหนู หรือ มีฐานะ เป็นที่นิยม

กระทู้คำถาม
1.เรื่องอะไรก็ได้ 
แบบ นางเอกหรือก็คือตัวเอกเป็นเป็นผู้หญิงแบบลูกคุณหนูรวยหน่อยๆหรือมีฐานะดีๆบ้านใหญ่ๆหรือปานกลางก็ได้
หรือเป็นที่นิยมในโรงเรียน 

ชอบแนวหญฺิงล้วน  หรือไม่ก็ตัวเอกเป็นผู้หญิงส่วนพระเอกเป็นตัวประกอบแบบโพล่มาบางตอนหรือบางช่วง

ขอแบบนางเอกเป็นตัวเอกนะครับไม่ใช่พระเอกเป็นตัวเอก

2.หรือไม่ก็ขอเรื่องแนวที่นางเอกเป็นตัวเอกแนวหญิงล้วนไม่ต้องรวยหรือมีฐานะก็ได้ขอแค่แนวหญิงล้วน แนวโมเอะก็ได้

อาจจะหายากไปหน่อยถ้ามีเรื่องไหนแนะนำเขียนลงเลยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่