เงินในลาซาด้าวอลเล็ตหาย

คือเราสั่งของไปแล้วก็ยกเลิกค่ะ​ ทีนี้เงินมันก็คืนไปลาซาด้าวอลเล็ตแล้วเราต้องการจะนำเงินไปใช้ทำอย่างอื่นเลยขอถอนเงินเติมไปเราก็กรอกทุกอย่างตามที่เขาบอกแล้ว​ เราก็รอเมลส่งมา​ พอวันที่17​พ.ค. เมลก็แจ้งมาว่าตรวจสอบเสร็จแล้วให้เรารอเมลลงทะเบียนยืนยัน6-10วันงี้​ แต่จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่มานะคะ​ แล้วทีนี้เราก็เข้าไปเช็คดูในแอปคือตกใจมาก​เงินเราหายอ่ะค่ะ​ สำหรับคนอื่นก็อาจจะไม่ได้เยอะมากแต่แบบ​ 600กว่าบาทสำหรับเราคือเยอะมากๆ​คือเสียใจจนร้องไห้อ่ะค่ะ​ เราตามอ่านในกระทู้อื่นเขาก็บอกประมาณ​ว่าลาซาด้าไม่รับผิดชอบอะไรเลย​ แต่เราอยากได้เงินคืนจริงๆค่ะ​ ทำยังไงดีคะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่