สอบถามเรื่องการรีไฟแนนซ์บ้านแล้วจะขอวงเงินเพิ่ม

พอดีบ้านที่ผ่อนจะครบ3ปีเดือนมิถุนายนนี่ครับ ยอดคงเหลือ630,000 ดอก
ผ่อนกับธนคารททบ เดือนละ4,000 ผมมีภาระบัตรเครดิตประมาณ160,000
เลยสนใจจะรีไฟแนนซ์บ้านแล้วจะขอยอมเพิ่มเพื่อมาปิดบัตรเครดิต ผมมีภาระ
ผ่อนรถอีกเดือนละ10,000 เงินเดือน 22,000 พอมีธนาคารไหนแนะนำมั้ยครับผมอยากลดค่าใช้จ่ายต่อเดือนลงพอจะเป็นไปได้มั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่