ปาเจโร ปี12 เบนซิล 2.4 ติดแก๊ส ไมล์ห้าหมื่นกว่าโล ราคาตั้งขายควรอยู่ที่เท่าไหร่ครับ? รบกวนด้วยครับ

รบกวนสอบถามครับ ปาเบนซิล 2.4 ติดแก๊ส ไมล์ห้าหมื่นกว่าโล ผมใช้เอง ชื่อผมคนเดียวในเล่ม ขายได้ประมาณ +-ที่เท่าไหร่ครับ? ขอคำแนะนำด้วยครับผม

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
รถติดแก๊สปกติราคาไม่ดีนัก แต่ช่วงน้ำมันโคตะระแพง อาจมีคนอยากได้ แต่ทำเป็นติโน่นนี่นั่น โดยเฉพาะผม ถ้าผมอยากได้ผมก็จะติ รถติดแก๊สปัญหาเยอะ แต่ในใจคิดตรงกันข้าม ดีล่ะได้มาก็ไม่ต้องไปเสียเงินติดแก๊สอีก รถ 10 ปีวิ่งแค่ 5 หมื่น ถือว่าใช้น้อยมาก น่าจะได้ราคาอยู่ (ถ้าเจอคนถูกใจ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่