ขอคำแนะนำ All in one PC แบบ Touch screen ราคาไม่แรง

สวัสดีค่ะ กำลังจะเปิดร้านอาหาร จึงดูคอมพิวเตอร์แบบ All in one 
อยากได้เป็นหน้าจอสัมผัสได้ เพื่อความสะดวกในการจิ้มเมนูและออพชั่นต่าง ๆ 

ทางเจ้าของระบบ เขากำหนด Spec คอมที่เราต้องใช้แบบนี้ 

Cpu : i3, i5, i7
Ram:8GBขึ้นไป
HDD : 1 TB 7200 RPM, SSD 128 GB, SSD 256 GB, SSD 256 GB, SSD 512 GB
VGA:integratedgraphicsหรอืตามแตเ่หมาะสม Windows : Windows 8, 10 ขึ้นไป

เขาไม่ได้กำหนดมาว่าต้องเป็น Touchscreen นะคะ แต่ก็อยากได้เพื่อความสะดวก 

Spec ประมาณนี้ พร้อม Touch screen ราคาไม่เกิน 20k หรือเต็มที่สุด ๆ ไม่เกิน 25K
ไม่แน่ใจว่าพอจะเป็นไปได้ไหมคะ  ขอคำแนะนำรุ่นหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่