ซื้อ all in one Lenovo มา อยากเปลี่ยน HDD เป็น SSD ได้ไหมครับ

พอดีผมซื้อ all in one lenovo มา  spec ดีเกือบทุกอย่าง  
Up to 6th Generation Intel® Core™ i7 – 6700 Processor 3.4GH
    Windows 10 Home
    Up to RAM 16GB DDR4
    Up to 1TB  (7200RPM)SATA3
    Up to 23.8” IPS MULTI TOUCH
    Up to NVIDIA® GeForce® GTX930A 2GB

แต่อยากเปลี่ยน harddisk ครับ  อยากได้เป็น SSD  พอดีเห็น WD ผลิตมาขายพอดี

ตอนนี้ใช้ pc เทียบกับ notebook รู้สึก notebook เร็วกว่า ทั้งๆ ที่ spec แย่กว่าเยอะ  คิดว่า น่าจะมาจาก SSD เป็นส่วนใหญ่  

รบกวนหน่อยครับ  ซื้อ SSD มาเปลี่ยนกับ all in one pc ได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่