น้ำอสุจิของแฟนไหลย้อนถุงยางจะท้องไหมคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้เรารู้สึกกังวลมากๆ คือเรามีอะไรกับแฟนอ่ะค่ะ ก็สวมถุงยางปกติ ทุกอย่างโอเคดี จนกระทั่งแฟนเราเสร็จก่อนแล้วเขาอยากให้เราเสร็วด้วยเขาเลยพยายามจะยัดมันเข้าไป แต่นั่นแหละค่ะ พอเขาเสร็จแล้วน้องชายเขาก็หดตัวลง จึงทำให้น้ำอสุจิที่อยู่ในถุงไหลย้อนกลับไปที่โคนของเค้า ซึ่งตอนแรกเราก็ไม่เห็นนะแล้วเขาก็ยัดมันเข้ามาอีกไม่กี่ครั้งก่อนที่เราจะใช้วิธีถูๆไถๆแทนจนเราเสร็จ แล้วพอเราแยกตัวเองจากกัน เราเห็นน้ำของเขาติดตรงขนตรงนั้นของเรา เราไม่รู้ว่าน้ำนั้นมันไหลออกมาตอนเขายัดเข้าไปหรือตอนเราถูกันแน่(ถุงยางไม่ได้รั่วนะคะ) แบบนี้มันมีสิทธิ์ท้องมากน้อยแค่ไหนคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่