สงสัย คนที่แทบไม่มีใครรู้จัก แต่ยังลงสมัครผู้ว่า กทม

สงสัยเลือกตั้งผู้ว่า กทม ครับ พบว่าผู้สมัครหลายๆ คนไม่มีแม้แต่โอกาสชนะเลย แบบไม่มีใครรู้จักเลย แต่ยังคงสมัครลงเลือกตั้ง
ไม่รู้จริงๆ ว่าลงไปด้วยเหตุผลอะไรครับ พอมีท่านไหนรู้บ้างครับ สงสัยจริงๆ

ตัวอย่างกลุ่มคนที่พอจะมีโอกาส สู้กันได้บ้าง แต่พอเลื่อนลงดูข้างล่าง

ก็จะพบว่ามีอีกกลุ่มคนที่ไม่น่ามีโอกาสเลย แต่ยังคงลงสมัครอะครับ
ไม่รู้เลยว่า เพื่อจุดประสงค์อะไร พอมีใครรู้บ้างครับ ชี้แนะผมด้วย

สุดท้ายไปตามดูผลการเลือกตั้งได้นะ เว็บนี้ๆๆๆ BKKVote65
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่