มีมหาลัยที่ไม่ต้องเรียนที่มหาลัยไหมคะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราอยากทราบว่าพอจะมีมหาลัยที่ไม่ต้องไปเรียนที่มหาลัยไหมคะ เพราะเราอยากเอาเวลาตรงนั้นไปทำงานเเต่ก็อยากเรียนไปด้วย งานพาร์ทไทม์เราก็ทำได้ค่ะเเต่เงินมันไม่พอใช้ อีกอย่างเราก็มีงานประจำที่รอเราอยู่แล้วด้วยค่ะ แต่เวลางานกับเวลาเรียนมันทับกัน เราเลยอยากทราบว่าพอจะมีมหาลัยเเบบที่เราบอกบ้างไหมคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่