เขาเห็นเราเดินคู่กับผญ.(เป็นแฟนเก่าเรา) และจ้องอยู่นานมาก แปลว่าเขาคิดอะไรอยู่รึเปล่าคะ?

คือว่าตอนนั้นกำลังจะเดินออกจากรร.แล้วคือจังหวะนั้นเจอแฟนเก่าที่เลิกกันไปเป็นปีแล้ว แต่ก็มีความสนิทแบบพี่น้องค่ะ เลยเดินด้วยกันสักพัก จากนั้นบังเอิญเห็นคนที่เราชอบยืนอยู่กับเพื่อนค่ะ แล้วเขาหันมาเห็นเราเดินคู่กับแฟนเก่า ซึ่งเขาก็รู้จักกับแฟนเก่าเราค่ะ สนิทกันมากๆด้วย เขาก็จ้องเลยค่ะแบบมองมาจากระยะไกลเลย เราเลยสงสัยค่ะว่าเขาคิดอะไร และทุกคนคิดยังไงบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่