เราแปลกไหมที่อยากอีดคลิปตอนมีไรกับแฟน

เราเป็นผู้หญิงนะคะ55555555 คือเรากำลังงงๆกับตัวเองว่า รสนิยมเราแปลกไหม เราไม่เคยเจอคนทัชกับเราเท่าแฟนคนนี้เลยค่ะ เรารู้สึกอยากถ่ายคลิปเรากับแฟนตอนมีไรกัน เราไม่ซีเรียสนะคะ เราซึ่มซับกับsexมันเป็นสิ่งที่ไม่แปลกอะไรอ่ะค่ะ แต่คนอ่านก็คงมาสงสัยหรือคิดในใจแล้วว่าถ้าหลุดล่ะ ทำยังไง เราไม่ปล่อยให้หลุดแน่นอนค่ะ คนมาอ่านคิดว่าแปลกไหมคะ ไม่เอาคนโลกสวย หรือว่ายังดึกดำบรรพ์อยู่นะคะ ขอคนความคิดสมัยใหม่ เปิดโลกงับ🥹 ไม่ด่ากันน้า แค่มาขอความคิดเห็นงับ🫶🏼🫶🏼🤍

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่