ตามหามังงะ

ตามหามังงะเรื่องนึงครับ จำชื่อไม่ได้ เนื้อเรื่องประมาณว่าพระเอกเป็นนักผจญภัยหรือทหารรับจ้างนี่แหละ ไปทำเควสกับตี้อยู่แล้วไปเจอทาสที่เป็นฝาแฝดกันเลยปลดปลอกคอทิ้งแล้วเก็บมาเลี้ยง เซ็ตติ้งในเรื่องเหมือนว่าเด็กที่เกิดมาเป็นฝาแฝดจะโดนเกลียดเพราะเทพอะไรสักอย่าง แล้วก็เหมือนพระเอกจะใช้เวทย์ได้แบบไม่ต้องร่ายด้วย นางเอกก็เหมือนกัน

ขอรบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่