ไม่ได้ใส่รีเทนเนอร์เดือนนึง

ผมจัดฟันมา แล้วใส่รีเทนเนอร์เรียบร้อยแล้ว แรกๆก็ใส่ครับ หลังๆก็ถอดออกเพราะไม่ชิน ไม่ได้ใส่มาเดือนนึงกว่า แต่รีเทรนเนอร์ยังคงสภาพเดิมครับ ตอนนี้ผมเลยอยากกลับไปใส่ครับเพราะกลัวฟันเคลื่อน
อยากทราบว่ายังใส่ได้เหมือนเดิมไหมครับ ตอนนี้ผมใส่แล้วมันแน่นขึ้นนิดหน่อย ฟันผมเคลื่อนไม่ค่อยมาก แต่ไม่แน่นจนเกินไปครับ อยากรู้ว่ามันจะทำให้ฟันเราเป็นอะไรไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่