เจอสาวที่ถูกใจในร้านเหล้าพอเข้าไปคุยแล้วเธอยอมให้ไปส่ง แต่พอเธอเห็นรถที่ผมเอามากลับขอไม่ไปด้วย!!

กระทู้คำถาม
ผมขี่รถHonda Wave 1000 มาร้านเหล้าครับ แต่แต่งตัวพอโอเคร555
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
Pantip is now simply another social networking site where individuals vent their emotions rather than contribute information and ideas. I miss the old Pantip, when more users offered interesting experiences and information.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่