THA vs MAS ยังไงดีคะ

กระทู้สนทนา
อิชั้นตัวแทนภริยาคุณไมก้ามองว่าแมทช์นี้ไม่หนักมากเท่าไหร่ ถ้าเป็นไปได้ อยากให้ทดสอบตัวสำรองที่อยู่ในคอกตอนนี้ว่ามีศักยภาพแค่ไหน จะได้รู้ว่าควรพอ หรือไปต่อเป็นเดอะเฟสไตแลน

S: เอ้
ส่วนตัวมองว่าชีเอาอยู่

MB : ตาล เดียร์
ตาลอิชั้นว่าสบาย เดียร์ขอให้ลงเต็มๆเลยค่ะ เพราะ MB ที่พกไป อิชั้นมองว่าชี stat น้อยกว่าเพื่อน

OH : เล็ก(นุช) บีม
อยากปั้นเสาซ้ายบีมมาก เอาลงมาเลยค่ะ จุกๆ เล็กกับนุช อิชั้นว่าสลับกันลงได้ และจะทำได้ดีทั้งคู่ แต่ไม่ได้แปลว่าบีมจะทำได้ไม่ดี แต่ให้ชีลงมาทำความคุ้นเคยต่อ

OPP : ด๋อย
บทพิสูจน์ของแท้ในซีเกมส์นี้ว่าควรจะพอ หรือได้ไปต่อ โอกาสที่นางได้มันมากพอที่จะพิสูจน์ตัวเองมาหลายรอบ ซึ่งชีนุชมาทัวร์เดียวกะเทยติดใจทั่วประเทศ สำหรับชีด๋อยถ้ากับมาเล  นางยังไม่โชนแสงอีก ทัวร์ใหญ่กว่าซีเกมส์คงไม่เหมาะแล้ว เพราะทัวร์นี้เบาสุดในระดับนานาชาติแล้ว อิชั้นเชียร์นาง อยากเห็นนางทุบยิ่งกว่าบีมอีก หวังว่าชีจะได้ลง และใช้โอกาสนี้ได้คุ้มนะคะ คาดหวังมากค่ะ

สุดท้ายแมทช์เมื่อวานกับเวียดนามเอามาเป็นบทเรียนแล้วแก้ไขกันต่อนะคะ อิชั้นรู้ว่าทุกคนไม่ได้มีของแค่นี้แน่นอน เป็นกำลังใจให้สาวไทยเวอร์ชันใหม่ทุกคนค่ะ

ด้วยรักและชื่นชมเสมอ
ตัวแทนภริยาคุณไมก้าสาขาไทยแลนด์
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่