ผู้ชายที่เป็นญาติเราแล้วมาขอกอดจับกก้นและนมผิดหรือเปล่า?

กระทู้คำถาม
คือพี่เขามาชวนเล่นเกมแล้วท้าเราใครชนะต้องตามใจปรารถนาทุกอย่างโดยที่ตัวเราก็ยอมรับคำท้าเราแพ้ไปแล้วพี่เขามานอนกอดไอ้เราก็คิดว่าเป็นญาติกันคงไม่เป็นไรมั้งแค่กอดแต่อยู่ๆก็เอามือจับนมเราบีบก้นเราซึ่งตัวเราก็ยอมไม่รู้เพราะสาเหตุอะไรแต่พอผ่านไปชั่วโมงเรารับไม่ได้เลยออกมาก่อนแล้วคือประเด็นอยู่ตรงนี้เรื่องวนเวียนอยู่ในสมองทั้งวันทั้งคืนไม่ได้หลับไม่ได้นอนเลยใครที่สามารถช่วยเราได้ก็ช่วยบอกเราด้วยนะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เป็นญาติกันมาเล่นเชิงชู้สาว
ลองใช้สามัญสำนึกดูว่ามันถูกต้องมั้ยครับ

มันผิดตั้งแต่ไปรับเงื่อนไขตอนเล่นเกมส์แล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่