ค้างค่างวดรถ 3งวดกำลังเข้างวดที่ 4

กระทู้คำถาม
กำหนดจ่ายค่ารถทุกวันที่ 10ของทุกเดือน
ทีนี้ผมจะจ่ายงวดนึงก่อนวันที่ 17-05-65
ส่วนอืกงวดจะจ่ายวันที่ 20 ที่จะถึงได้ไหมครับ
เจรจากะคนที่โทรมาบอกจะให้จ่ายยอดทั้งหมด 23,000
ซึ่งผมยังไม่มี แล้วพอผมจะจ่าย แบบที่บอกไป เค้าบอกงั้นจะเข้ามาเอารถแล้วถ้ามีตังค่อยมาไถ่ถอนเอา
ซึ่งผมจะทำยังไงดีครับ คือในเดือนนี้ผมสามารถที่จะหาจ่ายได้ครบสามเดือน แต่คือมันไม่ตรงตามที่เค้านัดอะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่