การรักษาฮอร์โมน สามารถใช้สิทธิประกันกลุ่มopd ได้ไหม

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เราอายุ30ปีเรามีปัญหาเกี่ยวกับฮอร์โมนในร่างกายเนื่องจากก่อนหน้านี้เคยกินยาคุมมาเป็น10ปีเรากินยี่ห้อยาสมินแล้วพอเราหยุดกินและไม่อยากกินต่อแล้ว พอหยุดกินสิวก็เห่อมาเต็มประจำเดือนก็ไม่มา9 เดือนแต่ไม่ท้องนะตรวจแล้ว แล้วเพิ่งจะมาเดือนแรกคือตอนมีนาคม65 ช่วงปลายเดือน แล้วก็หายไปอีกอยากทราบว่า
ถ้าเราไปหาหมอสามารถใช้ประกันกลุ่มในการรักษาได้ไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่