ใครเคยกิน NAD+ Cell Regenerator and Resveratrol บ้างครับ เห็นผลไหม

ใครเคยกิน NAD+ Cell Regenerator and Resveratrol บ้างครับ เห็นผลไหม มีผลค้างเคียงอะไรไหม มันช่วยอะไรบ้าง ตัวที่เล็งไว้รู้สึกจะเป็น NR เทียบกับ NMN เลือกตัวไหนดีครับ

ปัจจุบันกิน แอสตร้าแซนทิน กับ CoQ10 ตัวที่เป็น Ubiquinol แล้วก็มี พวกวิตามินรวม Nac ALA Grapeseed (พวกทั่วๆไปที่เขากินกัน) ถ้ากิน NAD+ เพิ่มไปด้วยจะเยอะไปไหมครับ ตัวนี้ไม่ค่อยมีข้อมูลใน Pantip เลย (แปลก)

ปล.กินยี่ห้อ Life Extension ยกเว้น แอสตร้าแซนทิน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่