เป็นลมแล้วลืมความทรงชั่วขณะอันตรายมั้ย

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะคือเมื่อวานนี้เราเป็นลมหมดสติไปประมาณนาที2นาทีค่ะแล้วเรามีอาการสับสน มึนงงแล้วเราลืมเรื่องที่เพิ่งเกิดขึ้นก่อนหน้านี้จำไม่ได้ว่าเราไปนอนบนพื้นได้ไงพอนั่งพักเราก็จำเรื่องทั้งหมดได้ว่า เราเดินไปที่ประตูเพื่อจะหาของแต่อยู่ๆเหมือนจอภาพก็ดับไปเลยค่ะรู้สึกตัวอีกทีคือเรานอนอยู่บนพื้นแล้วอาการหลังหมดสติ มีความรู้สึกคลื่นไส้อยากอาเจียน ปวดหัว หูอื้อ ตัวชาตอนนี้เราไปหาหมอแล้วผลตรวจเบื้องต้นเราปกติทุกอย่างค่ะแต่ไม่ได้ตรวจสมอง อาการที่เราเป็นนี่ร้ายแรงมั้ยคะคือเราเพิ่งอายุ16ค่ะเครียดมากเลย;-;
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่