ต้องการเปลี่ยนขนส่งแต่เจ้าหน้าที่ชอปปี้ไม่ดำเนินการ

กระทู้คำถาม
เราฐานะร้านค้าค่ะ
ตอนแรกเราได้ขนส่งหนึ่ง อยู่ดีดีทางชอปปี้เปลี่ยนขนส่งให้เรา เราก็ไม่อะไร 
เราส่งคลิปให้เจ้าหน้าที่พิจารณา เจ้าหน้าที่บอกไม่เข้าเกณฑ์ 
คือของใส่กล่องห่อบับเบิ้ลกันกระแทก เจ้าหน้าที่บอกเป็นพลาสติกไม่เข้าเกณฑ์ เราเลยอยากเปลี่ยนขนส่ง 
เพราะขนส่งเดิมไม่มีปัญหาอะไรเลย จะdrop offตอนนี้ก็เลือกไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่