แฟนเก่า ของแฟนผม มันตามรังควาน ทั้งที่เลิกกันไปแล้ว ทำไงดีครับ

คือ แฟนผมเลิกกับแฟนเก่าไปประมาน 1เดือนแล้ว เพราะ มันไปด่าพ่อแม่ ครอบครัวของแฟนผม แล้วแฟนผมก็บอกเลิก เพราะทนมันไม่ไหว แล้วสักพัก มันก็มาตามรังควานแฟนผม ว่า อยากให้กลับมา  ทำไมพี่ต้องแย่งแฟนผม ทั้งๆที่ผมไม่ได้ทำอะไรเลย เลิกก้เลิกแล้ว อะไรคือแย่ง มัน บอกว่า คืนแฟนผมมา ขอร้องล่ะ แต่ แฟนผม ไม่อยากกลับไปแล้ว เลิกคือเลิก มันก็ไม่ยอม  แฟนผมเอาครอบครัวมาคุยแล้วว่าให้เลิกยุ่งแต่มันก็ไม่จบ มันเอา แม่มันมาคุย แม่มันก็เข้าข้างลูก มัน ว่าทำไมทำตัวแบบนี้ แม่มันก็ด่า แฟนผม ทั้งที่แม่มัน ไม่รู้ว่า ฝ่ายผู้ชาย (แฟนเก่าของแฟนผม) ไปด่าไปทำอะไรกับครอบครัวของน้อง ผมขอเรียกแฟนผมว่า น้องดีกว่า นะครับ จะได้เข้าใจง่าย ขึ้น พอไม่จบ มันก็ทักไปทุกแชทเลย ครับ ทั้งเฟสบุ๊ค ทั้งติ๊กตอก เฟสเพื่อนน้องเฟสแม่น้อง ทั้งแชทในเกม คือบล็อกทุกอย่างแล้ว มันทำติ๊กตอกด้วย ครับ ทั้งจะเอาfcของมันมาด่า ผมว่าผมแย่งน้องมันจาก มัน และfc มัน ก็ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น และก็เข้าข้างมันอีก ผมก็ทำยูทูปด้วย มันก็จะเอาfc มันมาด่าในช่องผมอีก มันทำทุกอย่างเลย ครับ เพื่อให้ได้น้องคืนมา คือน้อง ระแวงมากครับ ขนาดเดินไปแค่หน้าบ้าน ยังระแวงเลย ว่า มันจะมาหาที่บ้าน น้องกลัวมากเลย ผมไม่ได้อยู่ไกล้แฟนด้วย มันก็ไม่ได้อยู่ไกล้แฟนผม มันอยุ่จังหวัดเลย น้องอยู่ประจวบ ผมอยู่อุดร ควรทำไงดีครับ มันเหมือนโรคจิตมากเลย เลิกไปแล้ว ยังตามตื้อ อีก มันจบได้ด้วย การน้องต้องกลับไปคบกับมัน แต่น้องไม่ยอมน้องไม่ได้รักมันน้องเกลียดมันมาก มันเคย (บังคับ ให้น้องเปิดของลับทางเฟสให้มันด้วยแต่น้องไม่ทำ และ มัน บังคับ ให้น้องคาสายด้วย 1เดือน แต่ทำได้ 80 ชั่วโมง ) ตรงวงเล็บผมเล่า ถึงตอนมันคบกับน้องนะ ครับ น้องระแวงไปหมดละครับ เรื่องมันยาวมากครับ และตอนนี้มันก็ยังส่งข้อความหาแฟนผมรัวๆ บล็อกไม่ได้ด้วย น้องร้องไห้หนักมาก
ผมสงสารน้องอ่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่