Laneige ขนาดทดลอง 15 ml มีปลอมมั้ยย

กระทู้คำถาม
ซื้อ Sleeping  mark (สีฟ้า) ขนาดทดลองมาค่ะ 15 ml มาค่ะ จาก shopee อยากทราบว่าขนาดนี้จะมีของปลอมไหม เพราะ laneige ของปลอมค่อนข้างเกลื่อนเลยย
(แทรกได้แค่รูปเดียวTT)

กลิ่นน้องจะอ่อน ๆ อ่ะค่ะ ไม่แรง ไม่แรงทั้งกลิ่นยา และกลิ่นดอกไม้  (ไปดูมาถ้าของปลอมกลิ่นยาจะแรง ส่วนจริงจะหอมดอกไม้)
ส่วนเนื้อครีม ทาแล้วฟิวเป็นน้ำ ไม่หนัก สีขาว รบกวนคนเคยใช้ช่วยดูหน่อยนะคะ กลัวหน้าแหก
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่