อาการแบบนี้ท้องหรือไม่ ??

กระทู้คำถาม
พอดีอยากมีลูกค่ะ ใช้การติดตามวันไข่ตกจากแอพสีชมพู ประจำเดือน เดือนมีนา มา 21-23 เมษา มา11-14 และเดือนพฤษภา มาวันที่9ตอนเย็นนิดเดียวและวันที่10 ตอนเช้าอีกหน่อยเดียว ในระยะเวลา2เดือนครึ่งxxกับแฟนและหลั่งในตลอดค่ะ (ปกติแล้วก่อนมีประจำเดือนจะเป็นสิวอักเสบและปวดท้องน้อยร่วมด้วย)แต่ครั้งนี้ เป็นประจำเดือนแค่ 1 วันหน่อยๆ หน้าไม่มีสิว แต่หลังหมดประจำเดือนยังมีอาการปวดท้องน้อย มีหน้ามืดนิดหน่อย เจ็บหน้าอกเป็นบางครั้ง และหิวบ่อยค่ะ แบบนี้มีสิทธิ์ท้องไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่