แฟนไม่สนใจทำไงดีคะ

คือเวลาเค้ามีให้เราไม่ค่อยเยอะเหมือนแต่ก่อนแล้วอะค่ะ เวลาเราโกรธหรือน้อยใจเค้าก็ไม่ง้ออะค่ะ บอกว่ามันเป็นเรื่องงี่เง่าหมดเลย เราร้องไห้ก็บอกว่าเราเรียกร้องความสนใจ เราโพสต์เศร้าก็บอกว่าเราเวอร์ เหมือนเราโกรธเค้าไม่ได้แล้วอะค่ะ เราโกรธเพราะเหมือนเค้าไม่สนใจเรา แต่เค้าบอกว่าทั้งวันเค้าไม่ได้เล่นเกม แต่ทั้งวันเค้าก็ไม่ได้คุยกับเรา เราเลยน้อยใจ เพราะตอนเค้ามีเวลาว่างแล้ว เค้าเอาไปให้เกม แต่ไม่ได้ให้เรา เราผิดมั้ยอะคะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่