ฝันแล้วมันกลายเป็นจริงคืออะไร?

สวัสดีค่ะ คือเราฝันว่าเพื่อนของเพื่อนทักมาเมื่อสัปดาห์ก่อน แล้วเมื่อคืนมันก็กลายเป็นอย่างนั้นแต่เราสามารถเลือกที่จะตอบได้และมันเหมือนในฝันมาก
เราคิดว่ามันเดจาวู แต่พอเราไปอ่านคือมันงงๆนิดๆว่ามันเดจาวูจริงหรอมันไม่เหมือนเดจาวูเลยแบบฝันแล้วมันเป็ยจริงอ่ะค่ะ(งงมั้ยเนี่ย) มันเกิดขึ้นค่อนข้างบ่อยค่ะ ก่อนหน้านี้ฝันว่าโทรศัพท์ตกพอตื่นขึ้นโทรศัพท์ก็ตก แบบนี้หมายถึงอะไรหรอคะ วอนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
บ้านเราเรียกว่า รวบ ๆ ว่า ลางสังหรณ์ เป็นของ ความเป็นทิพย์ของจิต ลองไปค้นคว้าดู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่