ขอฟังรีวิว ผู้ใช้รถToyota C-HR GR Sport หน่อยค่ะ

คือคนที่บ้านเราจะซื้อรถค่ะ เล็ง Toyota C-HR GR Sport ไว้ แต่ไม่เคยใช้รถไฮบริตมาก่อน
ใครเคยซื้อไปแล้ว เป็นยังไงบ้างคะ ซ่อมแพงมั้ย มีปัญหาอะไรที่เจอกันบ่อยๆรึเปล่า 
เล่าหน่อยได้มั้ยคะ 

วางแผนไว้ว่าจะวางเงินดาวน์ แสน หรือ สองแสน แล้วผ่อนเอาค่ะ
หรือถ้ามีคำแนะนำอื่นๆด้านการเงิน ลองบอกมาได้นะคะ

หรือถ้าใครอยากแนะนำ รถไฮบริต หรือไฟฟ้า รุ่นอื่น ยี่ห้ออื่น ก็ได้เช่นกันค่ะ รับฟังทุกอัน 
แต่เป็นไปได้ก็อยากฟังจากผู้ใช้จริงค่ะ อยากเปรียบเทียบข้อดีข้อเสีย 
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่