แฟนเปลี่ยนไปหรทอเราคิดมากเองหรอคะ

คือเรากับแฟนคบกันมาซักพักแล้วค่ะ ประมาณ4-5ได้ แต่ช่วงนี้เรารู้สึกว่าเค้าเปลี่ยนไปหรือเราคิดมากไปเองคะ แฟนเราตื่นก่อนเราตลอดค่ะ นอนก่อนเราด้วย แต่แฟนไม่ทักหาเราตอนเช้าเลยค่ะ ปกติเค้าจะโทรหาเราช่วงทุ่มสองทุ่ม ช่วงนี้ก็โทรนะคะ แต่จะโทรไม่ถึง10นาทีค่ะ รู้สึกว่าคุยกันก็น่าเบื่อค่ะ ถามคำตอบคำ แล้วก็จะไม่ค่อยได้คุยกันเลยค่ะ วันนี้เค้าบอกเราตอน4ทุ่มว่าแค่นี้นะนอนแล้ว เราก็โอเคค่ะ แต่
อยู่ๆเราก็เห็นเค้าเปิดไลฟ์สดในไอจีค่ะ พอเค้าไลฟ์เสร็จเราเลยทักไปถามว่ายังไม่นอนอีกหรอ เรานอยด์มากเลยค่ะ เหมือนเค้าไม่อยากคุยกับเราเลย เรางี่เง่าไปเองรึเปล่าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่