ใส่ผ้าใบ converse เดินออกทริปต่างประเทศไหวมั้ยคะ

คือส่วนใหญ่ผ้าใบเรามีเเต่ converse ค่ะทั้งหุ้มข้อ ไม่หุ้มข้อ บวกกับมี birkenstock อยู่ ถ้าเราใส่ผ้าใบ converse เเล้วอาศัยใส่เเผ่นรองรองเท้าช่วยเอา จะสามารถเดินยาวๆได้มั้ยคะ เพราะตอนนี้ยังไม่อยากซื้อรองเท้าใหม่เลยค่ะ เพราะถ้าซื้อมาใหม่ก็ไม่ได้มีโอกาสได้ใส่มากนัก // ช่วงนี้ไม่มีงบด้วยหล่ะค่ะ เลยอยากประหยัด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่