ลูกแมวซึม ไม่ยอมกินอาหาร ฉี่บ่อยมาก ทำยังไง?

น้องแมวอายุประมาณ3สัปดาห์เราพาไปหาหมอเพราะน้องซึมแต่ยังกินอาหารได้ปกติ หมอบอกว่าน้องน่าจะท้องอืดค่ะให้ยากลับมาบ้าน แต่น้องก็ยังไม่ดีขึ้น วันนี้ยังซึมเหมือนเดิม เหมือนจะไม่มีแรงด้วย เมื่อเช้าทานอาหารปกติแต่พอตอนเย็นไม่ยอมทานแล้วค่ะ แล้วก็ฉี่บ่อยมากแล้วก็ฉี่ราดใส่ที่นอนจากปกติน้องจะฉี่ที่กระบะทรายค่ะ แบบนี้ต้องทำยังไงหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่