ตามหาเรื่องเล่าเดอะโกส

เรื่องเล่าว่า กฃุ่มผช.ไปเที่ยวบนอุทยาน เล่นพิเรนฉี่ใส่ขวดให้เพื่อนกิน แต่พอถึงตาตัวเองไม่กินสาดทิ้งบนพื้น และหาของแปลกม ำำทำกิน ลงไปเจอผช.พื้นที่สรุปเป็นผี วิ่งหนีผีไปเจอเจ้าหน้าที่อุทยานฯ จนทอุทยานก็เป็นผีมีคนวอมาหา จนทว่ามีคนหลงให้กักตัวไว้ แต่ปลายสายบอกลักษณะว่าไม่ใช่ จนทคนนั่นเลยบอกว่าถ้าไม่ใช่ข้าขอกินนะ จากช่องเดอะโกสเรดิโอค่ะ ช่วยตามหาหนาอยนะคะ อบากฟังมากค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เจอหรือยังครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่