ฝันเห็นปอบจะกิน

คือวันนี้เราตื่นมาตอนตี4ว่าจะลุกมาเตรียมของไปใส่บาตรวันพระ เเต่พอเราจะลุกเรารัสึกปวดหัว เราเลยนอนต่อเเล้วคิดว่าจะเอาข้าวที่เเม่หุงไปใส่บาตรเเทน เราเลยหลับ เเล้วเราก็เริ่มฝันว่า มีผู้หญิงเเก่ๆคนหนึ่งมารำให้ดู เเล้วก็พูดว่า"กูเป็นปอบ กูหิว"เเต่ในฝันผู้หญิงคนนั้นไม่ได้พูดกับเรานะคะ ในฝันเรานอนอยู่เรากำลังดูผู้หญิงคนนั้นรำอยู่ค่ะ เเล้วสักพักผัหญิงคนนั้นก็หันมาพูดกับเราว่า"กูขอกิน"เเล้วผู้หญิงคนนั้นก็เอามือมาจกท้องเรา ในฝันเราจุกเเละเจ็บมาก เราเจ็บอย่างงั้นอยู่สักพักจนผู้หญิงคนนั้นเอามือออก เเล้วเราก็รู้สึกตัวขึ้นมา เราเอามือจับที่ท้องเรายังรู้สึกจุกอยู่เลยค่ะ อยากรู้ว่าที่เราฝันมันคืออะไรคะ เรากลัวจริงๆนะคะ ตื่นมายังไม่กล้าหลับต่อเลย กลัวฝันอีก:'(
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าไม่กัว ก็จบ
จะไม่กลัวได้ ก็ต้องมีดีคุ้มครอง
รักษาศีล 5
และสวดมนต์ก่อนนอนครับ
,.....
ไม่กลัวก็จบ จะไม่กัวได้ ก็ต้อง
มีดีที่เจ๋งกว่า ไม่ว่าจะความกลัวในรูปแบบใด ๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่