มีใครเคยคิดอยากจะฆ่าตัวตายบ้าง

กระทู้คำถาม
5555 มันน่าจะเป็นคำถามปกติน้ะในช่วงยุคนี้หรือผมคิดเองไปคนเดียว ผมอยากจะรู้ถ้าเราฆ่าตัวตายในสถานการ์ของผม ณ ตอนนี้มันจะดีมั้ยน้ะ ก่อนอื่นเลยผมอยากจะบอกเกี่ยวกับชีวิตผมตอนนี้ แต่ไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนดีน่ะสิ่เอาเป็นว่ามาพูดถึงตินนี้เลยล้ะกัน ผมนั้นได้ไปสร้างหนี้สินมาเป็นจำนวนเยอะพอตัวอยู่สำหรับคนอย่างผมในวัย 22 ปี ผมนั้นเครียดมากเครียดแบบจัดๆเลย แต่ก็น้ะผมเป็นคนเริ่มเองผมจะไปโทษใครได้ไงอย่างไง ผมพยายามหาทางออกแต่มันก็ไม่มีให้เลย 5555 ตลกสิ้นดี ผมไม่อยากจะรบกวนที่บ้านเพราะผมก็ทำผิดกับเค้ามาตลอดไม่ว่าจะเรื่องเรียนเรื่องการใข้ชีวิต เอาเป็นว่าผมแค่อยากจะมาระบายล้ะกัน ผมรักพ่อแม่น้ะครับ ผมคงสร้างความสำเร็จให้พ่อแม่ได้เห็นไม่ได้แล้ว ผมขอโทษทุกๆอย่างในชีวิตนี้ ถ้าผมยังสามารถมาเป็นลูกของพ่อแม่ได้อีก ผมจะทดแทนบุญคุณให้น้ะครับ ลาก่อน บรั๊ยยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่