เป็นหนี้นอกระบบ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ หนูเป็นหนี้นอกระบบ ยอดประมาณ10000+   แต่หนูไม่มีเงินส่งดอกรายอาทิตย์แล้วค่ะ หนูมีงานประจำทำนะคะ รายได้ประมาณ12,000+ แต่หนูหลงผิดไปกู้เงินนอกระบบ เริ่มจากหลักพัน ดอกมันได้เพิ่มพูนมา เรื่อยๆ ส่งดอกทุกอาทิตย์  จนเงินไม่เหลือแม้แต่จะกินข้าว
ค่างวดรถก็ค้างไว้3เดือน กำลังจะถูกยึด พ่อหนูไม่มีรายได้อ่ะไร  ส่วนแม่หนูมีครอบครัวใหม่ค่ะ  ไม่มีใครช่วยหนูได้เลย
เงินเดือนออกมา ไล่ใช้หนี้ที่ยืมเขามาส่งดอกก็หมดแล้ว ต้นก็ยังเหลือให้ส่ง หนูเป็นหนี้มาแล้ว จะ2ปี ต้นยังไม่หมดแถมเพิ่มพูน หนูไม่มีทางออกเลยมาระบายค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่