ระเเวงว่าจะฉี่รดที่นอนมากเลยค่ะเเล้วก็ดันฉี่รดจริงๆทำไงดีคะวิธีเเก้เเบบเร่งด่วน

กระทู้คำถาม
[hr][hr]ทุกคนคะคือเราติดโควิดตอนนี้อยู่รพ.สนามเวลานอนเราระเเวงว่าจะฉี่รดที่นอนมากเลยค่ะเมื่อวันก่อนเราก็ฉี่รดที่นอนด้วยพอตื่นมากางเกงเราเปียกๆผ้าปูที่นอนด้วยเราก็รู้เเล้วเเหละค่ะว่าเราฉี่ราดเเต่มันไม่เยอะมากเท่าไหร่เลยจะไปเข้าห้องนํ้าเเล้วอยู่ดีๆก็ปวดฉี่มากๆเเล้วห้องนํ้าที่นู่นก็ไกล๊ไกลพอถึงห้องนํ้ายังไม่ได้ถอดกางเกงเลยค่ะมันออกมาเเล้วกางเกงเราก็เลอะเเต่ต้องใส่ให้หมดวันไปเราเอานํ้าฉีดๆกางเกงเเล้วบิดๆหน่อยเเล้วไปนอนมันก็เเห้งนะคะเเต่มีกลิ่นอยู่เราไม่ได้บอกใครค่ะเป็นเเบบนี้ทุกคืนเลยค่ะไม่ใช่ฉี่ราดนะคะเเต่เราระเเวงมากไม่รู้ว่าจะฉี่ราดวันไหนยิ่งตอนนี้ติดโควิดอยู่รพ.สนามเรากลัวมากค่ะเครียดมากคิดว่าถ้าเเบบเราฉี่ราดขึ้นมาเราต้องอายมากเเน่ๆคิดไปเรื่อยเลยเรากลัวมากๆเหลือคืนนี้เเล้วก็อีกคืนเราก็จะกลับได้เเล้วค่ะเเต่เราระเเวงเรากลัวมากจนไม่อยากนอนเลยตอนนอนก็เปิดเพลงไว้เผื่อเวลารำคานเพลงอะไรจะได้ลุกขึ้นมาปิดเตือนสติให้ตื่นเผื่อปวดฉี่หรือฝันว่าจะฉี่เรากลัวระเเวงมากๆอยากกลับบ้านสุดๆขอวิธีให้ไม่ฉี่ราดตอนนอนเเบบไม่รู้ตัวฉบับเร่งด่วนคืนนี้เลยพอจะมีมั้ยคะเราไม่กล้านอนเลยเราจะรอมีคนมาตอบนะคะเราพึ่งใช้เว็บนี้ครั้งเเรกด้วยมันใช้ยังไงไม่รู้เห็นมีคนมาถามอะไรลงอะไรในนี้เยอะเราก็จะลองถามดูมั่งไม่รู้ว่าใช้ไงเลยเรารีบมากง่วงก็ง่วงกลัวฉี่เเตกก็กลัว Ó╭╮Ò

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่