คือเราผิดมั้ยคะถ้าเรารู้สึกเรารู้สึกไม่ดีเพราะแฟนไม่ค่อยบอกรัก

เรากับแฟนคบกันมาสักพักแล้วค่ะบอกรักกันไม่ถึง10รอบเลย เขาจะชอบบอกว่าที่ไม่บอกรักเพราะอยากทำให้เห็นว่ารักไม่ใช่ให้รู้แค่คำพูดแต่เราไม่รู้เลยว่าที่เขาแสดงอยู่นี่เรียกรักหรืออะไรเขาชอบพูดถึงแฟนเก่าต่อหน้าเรา เขาไม่เคนคิดจะจับมือเราเวลาเราอยู่ที่สาธารณะ เราผิดมั้ยคะถ้ารู้สึกว่าแฟนไม่รักเรา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่