สมัคร iqiyi ไปเพื่อที่จะดูคินพอร์ชเเล้วงง ใครก็ได้ช่วยที🥹

กระทู้คำถาม
เราสมัครกับทางร้านในไลน์ เเล้วเขาก็ให้ไอดีเรามาเราก็เข้าเราเลยอยากรู้ว่ามันต่างกันยังไงกับตอนที่ไม่สมัครเราเลยเอาโทรศัพท์อีกเครื่องที่ไม่ได้ลงทะเบียนดูคินพอร์ชเหมือนกันซึ่งไม่ไม่ต่างกันเลยค่ะ เราเลยอยากถามคนที่สมัครวีไอพี คินพอร์ช เล่นมากี่ตอนเเล้วคะเเล้วตอนละกี่นาที เพราะเราเคยได้ยินมาว่าถ้าสมัครวีไอพีเวลามันจะไม่เท่ากับไม่สมัคร อันนี้จริงไหมคะหรือเรางงตรงไหนหรือป่าว ช่วยเราที~~~~
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่