สครับหน้าบ่อยผ่านมาหลายปีหน้าหมองคล้ำไม่หาย

ช่วงมอต้นเราสครับหน้าบ่อยมากๆตอนนั้นยังไม่รู้จักความเลยค่ะ เอากากกาแฟมาขัดๆถูๆหน้าเกือบทุกวันแล้วได้ขึ้นสแตนเชียร์หน้านี่โดนแดดเต็มๆ กันแดดก็ไม่ทา ผ่านมาจะสี่ปีแล้วตอนนี้ใช้อะไรหน้าก็ไม่หายหมองคล้ำ ช่วงปีที่ผ่านมามีใช้เรติเอและเบนแซคด้วยค่ะเพราะมีสิว กันแดดเริ่มใช้จริงๆจังๆปีนี้เลยค่ะ ปีที่แล้วมีใช้บ้างหยุดบ้าง เราควรเริ่มดูแลยังไงดีคะให้หน้ากลับมากระจ่างใสเหมือนแต่ก่อน (((((((ตั้งกระตู้ตอนตีสองหน้าคงจะใสให้มั้ง)))))))

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่