มีใครพอทราบบ้างไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือว่าโทรศัพท์เราเป็นอะไรไม่รู้ ขีดสัญญาณชอบขึ้น1-2ขีด(ตอนนี้มันขึ้นแค่2ขีด) แต่บางวันก็เต็มเลยแล้วเป็นที่บ้าน แต่คนในบ้านไม่มีใครเป็นนะ ตอนเวลาเราอยู่ข้างนอกมันก็ปกติแต่พอกลับบ้านมาเป็นซะงั้น ซึ่งมันทำให้เราหงุดหงิดจนจะร้องไห้ มันเกี่ยวไหมว่าเราไม่ได้อัพซิมเป็น5g ถ้าจะอัพต้องทำยังไงอัพได้ไหม (โทรศัพท์เราเป็น Samsung Galaxy a12 ซื้อจาก Jaymart) ใครทราบบอกทีค่าา ขอบพระคุณมากค่ะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่