ถุงใต้ตาจากภูมิแพ้ มีวิธีแก้มั้ยคะ

สวัสดีค่ะ คือเราเป็นภูมิแพ้ แล้วมันจะคันตามากๆ อดขยี้ไม่ได้เลยค่ะ ตอนนี้ใต้ตาเริ่มลึก ดำ แล้วถุงใต้ตาก็ดูบวมขึ้นค่ะ หรือเป็นเพราะบริเวณรอบๆยุบลงก็ไม่ทราบค่ะ (เราค่อนข้างนอนดึกด้วยค่ะ พยายามนอนเร็วอยู่ค่ะ!) แต่อยากสอบถามว่ามีวิธีแก้มั้ยคะ( ꈨຶ ˙̫̮ ꈨຶ ) ไม่มั่นใจเลยค่ะเวลายิ้ม ยิ่งโหนกแก้มสูงอยู่แล้วด้วย ใครมีวิธีแก้มาแบ่งปันหน่อยค่าาาา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่