ใครคือพ่อของเด็ก

สวัสดีค่ะ หนูมีเรื่องจะปรึกษาตอนนี้เครียดมากๆ 
คือหนู มีประเดือนครั้งสุดท้ายวันแรก วันที่ 25 มกราคม และได้มีอะไรกับคนที่ไม่ใช่แฟน วันที่ 29 มกราคม
แต่ก่อนหน้านั้นไม่เคยมีอะไรกับใครนอกจากแฟนนะคะ หนูกับแฟนคบกันมา 5 ปีแล้วค่ะ 
หลังจาก วันที่ 29 มกราคม ได้มีอะไรกับแฟน 1 ครั้งก่อนเลิกกัน 
และวันที่ 2 มีนาคม ได้ตรวจครรภ์เองเพราะประจำเดือนขาด 1 เดือน 
สรุปว่าขึ้น 2 ขีด วันที่ 7 มีนาคม ไปหาหมอ ตรวจครรภ์ ได้ 4 วีค 
วันที่ 28 มีนาคม ไปตรวจอีกครั้ง ได้ 9 วีค ตอนนี้ วันที่ 30 เมษายน ท้องได้ 13 วีค 5 วันแล้วค่ะ 
ใครมีโอกาสเป็นพ่อของเด็กค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่