เครียดมากครับใช้นิ้วทําผญท้องได้จริงเหรอ

เรื่องเกิดคือผมนัดผญมาทํากันครับจากในทวิตเเต่ก่อนหน้านั้นก็คุยกันประมาณ4วันครับผญบอกว่ายังซิงผมก็ยังซิงครับผม17เขา19มีถุงยางเรียบร้อยครับ
ผมก็ใส่ถุงยางเเล้วพยายามใส่เข้าของเขาครับเเต่เข้าได้นิดนึงเขาก็บอกเจ็บผมเลยไปช่วยตัวเองครับ
เเล้วจากนั้นก็ใช้นิ้วที่อาจจะติดคราบอสุจิที่เสร็จเเล้วของผมช่วยเขา​ ผมก็รีบบอกให้กินยาคุมด้วยนะ
เเต่เขาทําเหมือนไม่อยากกินครับสุดท้ายเขาก็บอกว่าเขาไม่อยากกิน​ สุดท้ายผมขอร้องให้เขากินวันต่อมาเขาก็บอกว่ากินครับเเล้วเราก็คุยกันถ้าเกิดเขาพลาดท้องขึ้นมาจริงๆเขาจะเลี้ยงเองให้ผมไปตั้งใจเรียนลืมเรื่องเขาไปครับโดยเขาบอกว่าไม่ต้องติดต่อมาอีกเเต่พอมาเมื่ิอคืนเขาลงสตอรี่ไอจีโคสเฟรนว่าที่ตรวจครรภ์​ขึ้น2ขีด2อันครับ(ผ่านมา7วันหลังจากมีไรกัน)
ผมก็โทรปรึกษา1663เขาก็บอกว่าถ้าเเค่นิ้วเปื้อนมันไม่มีโอกาสท้องครับเขาอาจหลอกผมเเต่เขาจะทําไปเพื่ออะไรในเมื่อเขาไม่ได้เรียกร้องอะไรจากผมเลยครับตอนนี้เลยสับสนมากครับตอนนี้ก็ยังไม่ได้ติดต่อเขาไปครับเพราะเพื่อนของผมเเละพ่อเเม่บอกให้นิ่งไว้ก่อนยังไม่รู้ว่าเขาท้องจริงหรือป่าวเหรอท้องกับเราจริงหรือป่าวครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ส่วนมากจะตรวจครรภ์ขึ้น 2 ขีดใน 2 สัปดาห์ หรือ 14 วัน
ในกรณี 7 วันแบบนี้ ไม่น่าใช่ของคุณ
และอสุจิติดนิ้วเข้าไปในช่องคลอด โอกาสท้องน้อยมากๆ เพราะอสุจิอยู่ในอากาศได้เพียงไม่กี่วินาทีก็ตายแล้ว
แต่ถ้าแบบเสร็จปุ๊บ นิ้วปาด แล้วเสียบเลย อันนั้นก็ไม่แน่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่